![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
Thịt tươi, đặc biệt là thịt heo là loại thực phẩm không thể thiếu trong những bữa ăn hằng ngày của chúng ta, muốn bảo quản thịt tươi ngon chúng ta cần sử dụng những thiết bị làm lạnh tốt nhất. Nếu như trước kia tủ lạnh là sự lựa chọn tốt nhất thì ngày nay tủ mát bảo quản thịt trở thành một trong những thiết bị không thể thiếu trong các cửa hàng thịt sạch hiện nay. Nếu bạn đang có ý định mở siêu thị hay cửa hàng bán thực phẩm sạch thì chắc chắn không thể bỏ qua mẫu Tủ mát trưng bày thịt nguội Sanaky VH-2500T của thương hiệu nổi tiếng Sanaky đang rất được ưa chuộng trên thị trường hiện nay.

Tủ mát siêu thị Sanaky VH-2500T thiết kế chiều cao tủ vừa vặn, phù hợp với tầm với của khách hàng, kính cực lớp 3 lớp trong suốt có thiết kế dạng lùa giúp khách hàng dễ dàng trong việc quan sát và lựa chọn thực phẩm như ý. Tủ được cấu tạo bằng chất liệu hợp kim cao cấp chống gỉ sét, sáng bóng, bền bỉ với thời gian, có thể chịu được những tác động mạnh, chống va đập, móp méo, đồng thời việc vệ sinh tủ cũng trở nên đơn giản và thuận tiện hơn rất nhiều, chất liệu này cũng giúp tủ luôn sáng bóng, bền đẹp với thời gian, cấu trúc tủ vững chắc, an toàn cho người sử dụng. Tủ mát siêu thị này sử dụng máy nén khí Panasonic thương hiệu làm lạnh hàng đầu, được chế tạo từ đồng nguyên chất giúp giảm thời gian làm lạnh và tiết kiệm điện năng tiêu thụ, khách hàng có thể thoải mái lựa chọn lốc làm lạnh trong hoặc ngoài tùy ý, để phù hợp với nhu cầu thực tế.

Tủ mát trưng bày Sanaky VH-2500T được áp dụng kỹ thuật làm lạnh tiên tiến nhất kiểu tổ hợp đa phương, kết cấu đường gió tuần hoàn độc lập nhờ quạt gió liên tục đảo chiều giúp cho nhiệt độ làm lạnh được phân bố đều khắp tủ giúp bảo quản thực phẩm tốt hơn, còn có đồng hồ hiển thị nhiệt độ bằng điện tử, giúp tủ luôn kiểm soát về nhiệt độ một cách chính xác và tốt nhất, dải nhiệt độ từ 0 - 5 độ C phù hợp để trưng bày các loại thịt tươi sống, các loại thịt nguội trong ngày cho các siêu thị tiện ích, cửa hàng thực phẩm hay các siêu thị lớn.

Tủ mát trưng bày này thiết kế đẹp, hiện đại, lòng tủ sâu, rộng đựng được nhiều thực phẩm, thích hợp cho việc trưng bày thực phẩm chín trong các nhà hàng, khách sạn hay hệ thống siêu thị lớn. Tủ di chuyển tới nhiều địa hình khác nhau nhờ hệ thống bánh lăn, không tốn quá nhiều công sức. Tủ sử dụng gas R404A cho hiệu suất làm lạnh cao, dễ dàng bảo quản thay thế, bền bỉ.

| Model | VH-2500T |
| Thương hiệu | Sanaky |
| Nhiệt độ | 0ºC ~ 5ºC |
| Công suất | 920W |
| Điện năng tiêu thụ | 8.85Kw/24H |
| Dòng điện | 220V/50Hz |
| Gas | R22 |
| Tính năng | Xả đá tự động |
| Kích thước (DxRxC)mm | 2500x1180x1260 |
| Trọng lượng | 255kg |
| Nhãn hiệu máy nén | Panasonic |
| Bảo hành | 24 tháng |