![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
Quầy thịt nguội VH-1500T có cửa lùa trước và sau tủ, sản phẩm được thiết kế để trưng bày hàng hóa dễ dàng, đạt được các tiêu chuẩn môi trường nghiêm ngặt của khách hàng.

| Model | VH-1500T |
| Thương hiệu | Sanaky |
| Nhiệt độ | 0ºC ~ 5ºC |
| Công suất | 630W |
| Điện năng tiêu thụ | 6.05KW/24h |
| Dòng điện | 220V/50Hz |
| Gas | R22 |
| Tính năng | Xả đá tự động |
| Kích thước (DxRxC)mm | 1500x1180x1260 |
| Trọng lượng | 155kg |
| Nhãn hiệu máy nén | Panasonic |
| Bảo hành | 24 tháng |